กรุงเทพฯ เมืองหลวงของเรามีวัดอยู่เยอะนะ ที่สำคัญสถาปัตยกรรมสวยงามทั้งนั้น อย่างวัดอรุณราชวราราม หรือวัดอรุณฯ เป็นวัดริมน้ำคู่บ้านคู่เมืองของเรามาอย่างยาวนาน ที่วัดแห่งนี้ไม่ได้มีเพียงแค่คนไทยเท่านั้นที่ชื่นชมความสวยงาม แต่ชาวต่างชาติเองก็ต่างชอบและมาเยี่ยมชมศิลปะของวัดอรุณฯ ที่ไม่สามารถหาชมที่ไหนได้จริงๆ ไปดูผีเสื้อกันที่นี่มีหลากหลายสายพันธุ์เลย ทั้งแบบที่เห็นได้ทั่วไปและสายพันธุ์หาย... https://popel913ggf4.law-wiki.com/user